Bán nhà hẻm 52/6K Nguyễn Ảnh Thủ Xã Bà Điểm Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
50 m²(4.3 x 12.5)
4 Tỷ 350 Triệu
87 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Nguyễn Ảnh Thủ
4,4 Tỷ
~ 73.3 Triệu/m²60m²
(4m x 15m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 60 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà mặt tiền 61 Bắc Lân, xã Bà Điểm
Diện tích: 4 x 15m
Diện tích công nhận: 60m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 3, nhà vệ sinh: 2
Giá: 4.4 Tỷ
Nhà phố
50 m²(4.3 x 12.5)
4 Tỷ 350 Triệu
87 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Nguyễn Ảnh Thủ
Nhà phố
50 m²(4.3 x 12.5)
4 Tỷ 350 Triệu
87 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Nguyễn Ảnh Thủ
Nhà phố
225 m²(9 x 25)
4,4 Tỷ
19.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
50 m²(4.3 x 13)
4 Tỷ 360 Triệu
87.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Nguyễn Ảnh Thủ
Nhà phố
107.8 m²(4.1 x 26.6)
4 Tỷ 350 Triệu
40.4 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Sóc
Nhà phố
71 m²(11 x 7)
4 Tỷ 360 Triệu
61.4 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Lê Lợi
Nhà phố
110 m²(7.8 x 14)
4,4 Tỷ
40 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hậu Lân
Nhà phố
85 m²(7.6 x 11.5)
4 Tỷ 590 Triệu
54 Triệu/m²X.Bà Điểm
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai