Bán nhà hẻm 29/6R Đông Lân - Hưng Lân Xã Bà Điểm Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
133 m²(5.1 x 31)
7 Tỷ
52.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Đông Lân
7 Tỷ
~ 87.5 Triệu/m²80m²
(6.5m x 18m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6.5m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 80 m2 |
"MẶT TIỀN LÔ GÓC ĐƯỜNG CAO THỊ CÁCH BÀ ĐIỂM HÓC MÔN, NGANG 6.5M X 18M, KINH DOANH TẤP NẬP.
+ Diện tích 6.5m x 18m mặt tiền ĐƯỜNG Cao Thị Cách và Tây Lân 2,
+ Vị trí Mặt tiền đường lô góc, 120m2, ngang 6,5m đường 8m thông các hướng.
+ Phù hợp khách mua xây mới, kinh doanh đa ngành nghề...
+️ Pháp lý chuẩn, Sổ hồng riêng.
Góc chỉ đường:
Nhà phố
133 m²(5.1 x 31)
7 Tỷ
52.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Đông Lân
Nhà phố
76 m²(3.5 x 21.5)
7 Tỷ
92.1 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Huê
Nhà phố
102 m²(6 x 17)
7 Tỷ
68.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
114 m²(5 x 23)
7 Tỷ 550 Triệu
66.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
92 m²(7 x 14)
7 Tỷ
76.1 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
85 m²(5 x 17)
7,2 Tỷ
84.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
85 m²(5 x 17)
7,5 Tỷ
88.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
88 m²(5 x 17.6)
7,1 Tỷ
80.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai