Bán nhà hẻm 5/3 Bắc Lân ( Nguyễn Thị Sóc ) Xã Bà Điểm Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
122 m²(4 x 30)
8,9 Tỷ
73 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
8,9 Tỷ
~ 29.7 Triệu/m²300m²
(10m x 30m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 30m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 300 m2 |
?HÓC MÔN - 18 THÔN VƯỜN TRẦU - HẺM 8M - 300M2 FULL THỔ - NGANG 10M - CHỈ 8.9 TỶ.
?Vị trí thu bông ạ.
Mô tả :
?Vị trí gần ngã tư Nguyễn Ảnh Thủ nối dài và Phan Văn Hớn, gần chợ Bà Điểm, trường học cấp 1,2,3, tiện ích bao vây.
?Đường vào gần 8m, 2 xe tải tránh nhau.
?Diện tích 300m, ngang rộng 10m, dài 30m, thổ cư 100%.
?Hiện đang cho thuê làm bãi đậu xe tải giá hữu nghị.
?Sổ hồng vuông đẹp, chính chủ lâu năm.
Nhà phố
122 m²(4 x 30)
8,9 Tỷ
73 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Đất
1176 m²(23 x 45)
9,4 Tỷ
8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
260 m²(14 x 20)
8,8 Tỷ
33.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hưng Lân
Nhà phố
550 m²(15 x 38)
8,9 Tỷ
16.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Xuân Thới Thượng 14
Nhà phố
260 m²(14 x 20)
8,8 Tỷ
33.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hưng Lân
Nhà phố
100 m²(5.6 x 18)
8 Tỷ 950 Triệu
89.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Trung Mỹ Tây
Nhà phố
102 m²(5 x 20)
8 Tỷ 950 Triệu
87.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Vành Đai 3
Nhà phố
102 m²(5 x 20.4)
8 Tỷ 950 Triệu
87.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Vành Đai 3
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai