Bán nhà hẻm 5/3 Bắc Lân ( Nguyễn Thị Sóc ) Xã Bà Điểm Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
122 m²(4 x 30)
8,9 Tỷ
73 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
8 Tỷ 950 Triệu
~ 87.7 Triệu/m²102m²
(5m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 102 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 6 wc | |
| Độ rộng đường | 20m |
Bán nhà hẻm 9/2c Đại Hải 3 xã Bà Điểm
Diện tích: 5 x 20m
Diện tích công nhận: 102m²
Kết cấu: 4 Lầu, phòng ngủ: 5, nhà vệ sinh: 6
Giá: 8.9 Tỷ
Nhà phố
122 m²(4 x 30)
8,9 Tỷ
73 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
260 m²(14 x 20)
8,8 Tỷ
33.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hưng Lân
Nhà phố
550 m²(15 x 38)
8,9 Tỷ
16.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Xuân Thới Thượng 14
Nhà phố
260 m²(14 x 20)
8,8 Tỷ
33.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hưng Lân
Nhà phố
100 m²(5.6 x 18)
8 Tỷ 950 Triệu
89.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Trung Mỹ Tây
Nhà phố
102 m²(5 x 20.4)
8 Tỷ 950 Triệu
87.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Vành Đai 3
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
8,8 Tỷ
88 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
168 m²(8 x 21)
8,8 Tỷ
52.4 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai