Bán đất thửa 1252 tờ 72 1252 tờ 72 Xã Bà Điểm Tp Hồ Chí Minh
Đất
1176 m²(23 x 45)
9,4 Tỷ
8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bà Điểm
Đường
Tất cả
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Bà Điểm giá từ 5 đến 10 tỷ | 41 triệu/m² | 6 triệu/m² - 75 triệu/m² |
| Đất hẻm phường Bà Điểm giá từ 5 đến 10 tỷ | 41 triệu/m² | 33 triệu/m² - 48 triệu/m² |
Đất
1176 m²(23 x 45)
9,4 Tỷ
8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
80 m²(4 x 20)
5,6 Tỷ
70 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bà Điểm
Đất
609 m²(32 x 31)
6 Tỷ 80 Triệu
10 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
203 m²(13.6 x 15)
6 Tỷ 650 Triệu
32.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân 18
Đất
200 m²(10 x 20)
6,8 Tỷ
34 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bà Điểm
Đất
125 m²(5 x 25)
7,6 Tỷ
60.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Võ Thị Hồi
Đất
1144 m²(22 x 80)
7 Tỷ
6.1 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phan Văn Đối
Đất
196 m²(12 x 16)
6,4 Tỷ
32.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Đất
105 m²(4.4 x 28)
5,3 Tỷ
50.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
100 m²(5 x 20)
6,2 Tỷ
62 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
111 m²(5 x 20)
6,2 Tỷ
55.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
100 m²(5 x 20)
6,2 Tỷ
62 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
96 m²(5 x 20)
5,5 Tỷ
57.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
237.4 m²(14.6 x 16.5)
7,8 Tỷ
32.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Mỹ Huề
Đất
335.4 m²(5 x 36)
5 Tỷ
14.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Giác Đạo
Đất
198.1 m²(10 x 19.9)
6,6 Tỷ
33.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bà Điểm 4
Đất
552 m²(5 x 39)
6 Tỷ
10.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
106 m²(4.6 x 25)
5,1 Tỷ
48.1 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường Tô Ký
Đất
80 m²(4 x 20)
6 Tỷ
75 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Đất
241 m²(14 x 22)
7 Tỷ 990 Triệu
33.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai