Bán đất thửa 1252 tờ 72 1252 tờ 72 Xã Bà Điểm Tp Hồ Chí Minh
Đất
1176 m²(23 x 45)
9,4 Tỷ
8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bà Điểm
Đường số
1
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường số 1 phường Bà Điểm giá từ 5 đến 10 tỷ | 44 triệu/m² | 8 triệu/m² - 69 triệu/m² |
Đất
1176 m²(23 x 45)
9,4 Tỷ
8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
609 m²(32 x 31)
6 Tỷ 80 Triệu
10 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
105 m²(4.4 x 28)
5,3 Tỷ
50.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
100 m²(5 x 20)
6,2 Tỷ
62 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
100 m²(5 x 20)
6,2 Tỷ
62 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
100 m²(5 x 20)
6,2 Tỷ
62 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
129 m²(5 x 27)
5,2 Tỷ
40.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
111 m²(5 x 20)
6,2 Tỷ
55.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
100 m²(5 x 20)
6,2 Tỷ
62 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
96 m²(5 x 20)
5,5 Tỷ
57.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
552 m²(5 x 39)
6 Tỷ
10.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
241 m²(14 x 22)
7 Tỷ 990 Triệu
33.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
158 m²(5 x 31.5)
6 Tỷ
38 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
158 m²(5 x 31.5)
6 Tỷ
38 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
168 m²(8 x 21)
7,4 Tỷ
44 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
161 m²(10 x 16)
7 Tỷ
43.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
100 m²(5 x 20)
5 Tỷ
50 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
96 m²(5 x 40)
6,6 Tỷ
68.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
168 m²(8 x 21)
7,4 Tỷ
44 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
144 m²(8 x 18)
7 Tỷ
48.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai