Bán đất thửa 839 tờ 200 Xuân Thới Thượng 30 Xã Bà Điểm Tp Hồ Chí Minh
Đất
128 m²(8 x 16)
4 Tỷ 350 Triệu
34 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Xuân Thới Thượng 30
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bà Điểm
Đường
Tất cả
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Bà Điểm giá dưới 5 tỷ | 34 triệu/m² | 6 triệu/m² - 108 triệu/m² |
| Đất hẻm phường Bà Điểm giá dưới 5 tỷ | 33 triệu/m² | 33 triệu/m² - 33 triệu/m² |
Đất
128 m²(8 x 16)
4 Tỷ 350 Triệu
34 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Xuân Thới Thượng 30
Đất
356 m²(37 x 15)
3 Tỷ 560 Triệu
10 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
539 m²(20 x 27)
4 Tỷ 840 Triệu
9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
128 m²(8 x 16)
4 Tỷ 350 Triệu
34 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Xuân Thới Thượng 30
Đất
110 m²(5 x 22)
4 Tỷ 150 Triệu
37.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Xuân Thới Thượng 30
Đất
110 m²(5 x 22)
4 Tỷ 150 Triệu
37.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Xuân Thới Thượng 30
Đất
89 m²(5 x 19)
3 Tỷ 450 Triệu
38.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Huê
Đất
102.4 m²(5 x 20)
4,9 Tỷ
47.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
102.4 m²(5 x 20)
4,6 Tỷ
44.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
102.4 m²(5 x 20)
4 Tỷ 550 Triệu
44.4 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
102.4 m²(5 x 20)
4,5 Tỷ
43.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
110 m²(5 x 21)
4,3 Tỷ
39.1 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
110 m²(5 x 21)
4,3 Tỷ
39.1 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
139 m²(6.5 x 21)
4,3 Tỷ
30.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
110 m²(5 x 21)
4,3 Tỷ
39.1 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
101 m²(5 x 20)
3 Tỷ 250 Triệu
32.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 4
Đất
88 m²(5 x 18)
4 Tỷ
45.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
86 m²(5.2 x 17)
3,6 Tỷ
41.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
178 m²(24 x 8)
3 Tỷ 990 Triệu
22.4 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
70 m²(4 x 17.4)
1,4 Tỷ
20 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai