Bán đất thửa 618 tờ 73 MT Bùi Văn Ngữ Xã Bà Điểm Tp Hồ Chí Minh
Đất
400 m²(10 x 40)
15 Tỷ
37.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Mức giá
10 - 15 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Bà Điểm giá từ 10 đến 15 tỷ | 51 triệu/m² | 34 triệu/m² - 75 triệu/m² |
Đất
400 m²(10 x 40)
15 Tỷ
37.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bùi Văn Ngữ
Đất
242 m²(8 x 30)
13 Tỷ
53.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Thái Thị Giữ
Đất
242 m²(8 x 30)
13 Tỷ
53.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Thái Thị Giữ
Đất
378 m²(5 x 42)
13 Tỷ
34.4 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
160 m²(8 x 20)
12 Tỷ
75 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai