Bán nhà 94 Hưng Phú Phường Bình Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
57 m²(4 x 14)
15,8 Tỷ
277 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Mức giá
15 - 20 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Bình Đông giá từ 15 đến 20 tỷ | 177 triệu/m² | 67 triệu/m² - 310 triệu/m² |
| Nhà hẻm phường Bình Đông giá từ 15 đến 20 tỷ | 148 triệu/m² | 44 triệu/m² - 281 triệu/m² |
Nhà phố
57 m²(4 x 14)
15,8 Tỷ
277 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Hưng Phú
Nhà phố
58 m²(4 x 15.5)
18 Tỷ
310 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Hưng Phú
Nhà phố
57 m²(4 x 13)
15,8 Tỷ
277 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Hưng Phú
Nhà phố
68 m²(7 x 9.5)
15,8 Tỷ
232 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Hưng Phú
Nhà phố
132 m²(9 x 16)
19 Tỷ
144 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
19 Tỷ
238 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường số 2
Nhà phố
67 m²(4.1 x 16)
18 Tỷ
269 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
107.1 m²(5.5 x 23.2)
15,5 Tỷ
145 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Nhà phố
80.9 m²(3.6 x 24)
18,5 Tỷ
229 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
230 m²(20 x 11.5)
17,5 Tỷ
76.1 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Nhà phố
84.8 m²(3.8 x 22)
15 Tỷ
177 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Nhà phố
58 m²(4 x 14)
16,8 Tỷ
290 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Hưng Phú
Nhà phố
57 m²(4 x 14.4)
16 Tỷ
281 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
240 m²(10 x 24)
16 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
130 m²(8 x 17)
17 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Hưng Phú
Nhà phố
64 m²(6.4 x 10)
15 Tỷ
234 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Hùng
Nhà phố
143 m²(4 x 32)
16,5 Tỷ
115 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
78 m²(4 x 19.5)
19 Tỷ
244 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Tạ Quang Bửu
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
17,5 Tỷ
273 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Tạ Quang Bửu
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
20 Tỷ
200 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Dương Quang Đông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai