Bán nhà 219 ( số cũ 12 lô A ) Bùi Minh Trực Phường Bình Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
81 m²(4.1 x 20)
22 Tỷ
272 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Mức giá
20 - 30 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Bình Đông giá từ 20 đến 30 tỷ | 197 triệu/m² | 69 triệu/m² - 323 triệu/m² |
| Nhà hẻm phường Bình Đông giá từ 20 đến 30 tỷ | 91 triệu/m² | 63 triệu/m² - 176 triệu/m² |
Nhà phố
81 m²(4.1 x 20)
22 Tỷ
272 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
81 m²(4.1 x 20)
22 Tỷ
272 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
81 m²(4.1 x 20)
22 Tỷ
272 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
381 m²(9.9 x 35)
24 Tỷ
63 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Nhà phố
381 m²(9.9 x 35)
24 Tỷ
63 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Nhà phố
106 m²(5.6 x 19)
25 Tỷ
236 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Ba Đình
Nhà phố
189 m²(6.8 x 29)
23,5 Tỷ
124 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
87 m²(6 x 14.5)
24 Tỷ
276 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Liên Tỉnh 5
Nhà phố
96 m²(4.5 x 20)
25 Tỷ
260 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Liên Tỉnh 5
Nhà phố
142 m²(9 x 16)
25 Tỷ
176 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
148 m²(5.4 x 32)
25,5 Tỷ
172 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Hưng Phú
Nhà phố
240 m²(10 x 24)
24 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
20 Tỷ
200 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Dương Quang Đông
Nhà phố
110 m²(4 x 28)
22 Tỷ
200 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Liên Tỉnh 5
Nhà phố
141.5 m²(9 x 16)
23,5 Tỷ
166 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Lê Bôi
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
24 Tỷ
200 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường số 817A
Nhà phố
128 m²(8 x 16)
24,5 Tỷ
191 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường số 2
Nhà phố
191 m²(12 x 17.5)
25 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường số 6
Nhà phố
77.4 m²(4.7 x 16.5)
25 Tỷ
323 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Đặng Thúc Liên
Nhà phố
305 m²(9 x 16)
21 Tỷ
68.9 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Nguyễn Văn Linh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai