Bán nhà 94 Hưng Phú Phường Bình Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
57 m²(4 x 14)
15,8 Tỷ
277 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Hưng Phú
15,8 Tỷ
~ 277 Triệu/m²57m²
(4m x 13m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 13m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 57 m2 |
Nhà mt đường hung phú khu kinh doanh sầm uất cảu quận 8
Vị trí tiếp giáp với q1 q5 chỉ 1 cây cầu
Thông số dt 4 x 13 nở hậu 4,5 kết cấu 4 tầng 5pn 4wc
Vị trí có thể làm văn phòng hoặc cho thuê nguyên căn
Nhà phố
57 m²(4 x 14)
15,8 Tỷ
277 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Hưng Phú
Nhà phố
68 m²(7 x 9.5)
15,8 Tỷ
232 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Hưng Phú
Nhà phố
58 m²(4 x 14)
16,8 Tỷ
290 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Hưng Phú
Nhà phố
130 m²(8 x 17)
17 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Hưng Phú
Nhà phố
130 m²(8 x 17)
17 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Hưng Phú
Nhà phố
77 m²(3.4 x 22)
14,6 Tỷ
190 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Hưng Phú
Nhà phố
85 m²(6.5 x 12.5)
16,9 Tỷ
199 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Hưng Phú
Nhà phố
65 m²(4 x 14.5)
15 Tỷ
231 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai