Bán nhà hẻm 39/68A HBG Chánh Hưng Phường Bình Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
29 m²(6 x 5)
3,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Bình Đông | 103 triệu/m² | 11 triệu/m² - 720 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Bình Đông | 147 triệu/m² | 683 nghìn/m² - 2,50 tỷ/m² |
Nhà phố
29 m²(6 x 5)
3,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
109 m²(4 x 27)
10,5 Tỷ
96.3 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Nhà phố
91 m²(4.8 x 19)
11 Tỷ
121 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Lê Bôi
Nhà phố
16 m²(2.4 x 7)
2 Tỷ 980 Triệu
186 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Ba Đình
Nhà phố
40 m²(4 x 15)
4,2 Tỷ
105 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Nhà phố
81 m²(4.1 x 20)
22 Tỷ
272 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
81 m²(4.1 x 20)
22 Tỷ
272 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
64 m²(3.6 x 16)
5,5 Tỷ
85.9 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Nhà phố
81 m²(4.1 x 20)
22 Tỷ
272 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
63 m²(3.5 x 15)
5,5 Tỷ
87.3 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Nhà phố
64 m²(3.6 x 16)
5,5 Tỷ
85.9 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
8,2 Tỷ
82 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
136 m²(4.2 x 20.5)
10,7 Tỷ
78.7 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Nhà phố
36 m²(3.1 x 9)
4,6 Tỷ
128 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Nhà phố
51 m²(5.3 x 11.6)
4 Tỷ 680 Triệu
91.8 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Hưng Phú
Nhà phố
108 m²(6 x 18)
11 Tỷ
102 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
18 m²(3.3 x 6)
2,7 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Ba Đình
Nhà phố
41 m²(4.2 x 8)
4 Tỷ 950 Triệu
121 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Ba Đình
Nhà phố
22 m²(5.1 x 4.3)
4 Tỷ 950 Triệu
225 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Hưng Phú
Nhà phố
91 m²(6 x 14)
4,7 Tỷ
51.6 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai