Bán nhà hẻm 39/68A HBG Chánh Hưng Phường Bình Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
29 m²(6 x 5)
3,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường A phường Bình Đông | 127 triệu/m² | 38 triệu/m² - 272 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường A phường Bình Đông | 105 triệu/m² | 27 triệu/m² - 180 triệu/m² |
Nhà phố
29 m²(6 x 5)
3,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
81 m²(4.1 x 20)
22 Tỷ
272 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
81 m²(4.1 x 20)
22 Tỷ
272 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
81 m²(4.1 x 20)
22 Tỷ
272 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
8,2 Tỷ
82 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
108 m²(6 x 18)
11 Tỷ
102 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
131 m²(5.7 x 20.4)
12,8 Tỷ
97.7 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
95 m²(5 x 19)
14,9 Tỷ
157 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
131 m²(5.7 x 20.4)
12,8 Tỷ
97.7 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
94 m²(10 x 10.5)
7,7 Tỷ
81.9 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
9 Tỷ
90 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
95 m²(5 x 19)
11 Tỷ
116 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
55 m²(3.97 x 13.6)
12,6 Tỷ
229 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
132 m²(9 x 16)
19 Tỷ
144 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
91 m²(5.6 x 17)
9,8 Tỷ
108 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
120 m²(5 x 24)
9 Tỷ 890 Triệu
82.4 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
88 m²(4 x 22)
6 Tỷ 450 Triệu
73.3 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
49 m²(6.7 x 7)
3 Tỷ 150 Triệu
64.3 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
16 m²(2.6 x 9)
2 Tỷ 480 Triệu
155 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
142 m²(9 x 16)
25 Tỷ
176 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai