Bán nhà mặt tiền 5b Bùi Minh Trực, Bình Đông
Nhà phố
67 m²(4.1 x 16)
18 Tỷ
269 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
18 Tỷ
~ 310 Triệu/m²58m²
(4m x 15.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 15.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 58 m2 |
? MẶT TIỀN KINH DOANH HƯNG PHÚ – 4 TẦNG – LỀ 3M – THUÊ 11TR/THÁNG – VỊ TRÍ GIAO Q8, Q5, Q6 ?
? THÔNG TIN CƠ BẢN
• Vị trí: MTKD Hưng Phú, tuyến đường sầm uất trung tâm Quận 8, liền kề Q5 & Q6.
• Diện tích: ngang 4m x dài 15.
• Kết cấu: 1 trệt, lửng, 2 lầu – tổng 4 tầng.
• Công năng: 3 phòng ngủ, 3 WC, phòng khách, bếp, ban công thoáng mát.
• Lề đường rộng 3m, đậu xe tiện lợi – khu kinh doanh sầm uất ngày đêm.
• Đang cho thuê mặt bằng kinh doanh 11 triệu/tháng, hợp đồng ổn định.
• Pháp lý chuẩn chỉnh, sổ hồng riêng – công chứng nhanh.
? VỊ TRÍ & TIỆN ÍCH
✅ Nằm ngay trục giao giữa Quận 8 – Quận 5 – Quận 6, di chuyển siêu thuận tiện.
✅ Xung quanh đầy đủ ngân hàng, siêu thị, chợ, trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại.
✅ Khu vực dân cư sầm uất, buôn bán tấp nập, phù hợp ở, cho thuê, mở shop – văn phòng – phòng khám – spa.
Nhà phố
67 m²(4.1 x 16)
18 Tỷ
269 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
80.9 m²(3.6 x 24)
18,5 Tỷ
229 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
230 m²(20 x 11.5)
17,5 Tỷ
76.1 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Nhà phố
58 m²(4 x 14)
16,8 Tỷ
290 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Hưng Phú
Nhà phố
130 m²(8 x 17)
17 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Hưng Phú
Nhà phố
130 m²(8 x 17)
17 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Hưng Phú
Nhà phố
85 m²(6.5 x 12.5)
16,9 Tỷ
199 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Hưng Phú
Nhà phố
92 m²(5 x 13.5)
18 Tỷ
196 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai