Bán Nhà Mặt Tiền 57 Đường Số 19, Tân Quy, Quận 7
Nhà phố
58 m²(3.9 x 15)
6,2 Tỷ
107 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 19
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Tân Mỹ | 113 triệu/m² | 23 triệu/m² - 814 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Tân Mỹ | 177 triệu/m² | 13 triệu/m² - 650 triệu/m² |
Nhà phố
58 m²(3.9 x 15)
6,2 Tỷ
107 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 19
Nhà phố
109 m²(4 x 23)
22,5 Tỷ
206 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
295 m²(5 x 30.5)
27 Tỷ
91.5 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
46 m²(10.5 x 4.5)
5,5 Tỷ
120 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
6,6 Tỷ
110 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
63 m²(4 x 16)
6,3 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
37 m²(3.3 x 12)
3,8 Tỷ
103 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
258 m²(15 x 18)
69 Tỷ
267 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 2
Nhà phố
143 m²(5.9 x 26.5)
18 Tỷ
126 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Quy
Nhà phố
71 m²(5 x 14)
6,5 Tỷ
91.5 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
65 m²(4 x 16)
9,2 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
111 m²(6 x 18.5)
34 Tỷ
306 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
72 m²(5 x 14.5)
17,7 Tỷ
246 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 2
Nhà phố
384 m²(10 x 35)
9 Tỷ
23.4 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
79 m²(6 x 14)
3 Tỷ 850 Triệu
48.7 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường P
Nhà phố
35 m²(4.2 x 8.2)
5,5 Tỷ
157 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
219 m²(5.5 x 40)
34 Tỷ
155 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
48 m²(4.25 x 13)
5,9 Tỷ
123 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
88.5 m²(7 x 10)
9,8 Tỷ
111 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Bế Văn Cấm
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
7 Tỷ
140 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai