Bán nhà hẻm 86/30 Đường Số 37 Phường Tân Mỹ Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
12 m²(3 x 5)
1,9 Tỷ
158 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
17-04-2026 Hẻm
đường số 37
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tân Mỹ
Đường số
37
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường số 37 phường Tân Mỹ | 122 triệu/m² | 86 triệu/m² - 158 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường số 37 phường Tân Mỹ | 169 triệu/m² | 168 triệu/m² - 169 triệu/m² |
Nhà phố
12 m²(3 x 5)
1,9 Tỷ
158 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 37
Nhà phố
21 m²(3.5 x 6)
1,8 Tỷ
85.7 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 37
Nhà phố
88 m²(4.1 x 22)
14,8 Tỷ
168 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 37
Nhà phố
71 m²(3.9 x 22)
12 Tỷ
169 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 37
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai