Bán nhà hẻm 337/47 Tân Kỳ Tân Quý Phường Tân Quy Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
10,1 Tỷ
168 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường N phường Tân Mỹ | 112 triệu/m² | 28 triệu/m² - 221 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường N phường Tân Mỹ | 126 triệu/m² | 73 triệu/m² - 250 triệu/m² |
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
10,1 Tỷ
168 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường N
Nhà phố
32 m²(4.1 x 8)
4,5 Tỷ
141 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường N
Nhà phố
58 m²(4.55 x 12.4)
5,1 Tỷ
87.9 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường N
Nhà phố
84 m²(5 x 18)
3,4 Tỷ
40.5 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường N
Nhà phố
59 m²(4 x 15)
10,1 Tỷ
171 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường N
Nhà phố
40 m²(6 x 7)
10 Tỷ
250 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường N
Nhà phố
66 m²(3.9 x 17.4)
7 Tỷ 680 Triệu
116 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường N
Nhà phố
108 m²(4.4 x 25)
11,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường N
Nhà phố
43 m²(3.5 x 12)
7,2 Tỷ
167 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường N
Nhà phố
168 m²(8 x 27)
15,5 Tỷ
92.3 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường N
Nhà phố
16 m²(3.1 x 5.1)
2 Tỷ 330 Triệu
146 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường N
Nhà phố
71 m²(6.1 x 12)
12,5 Tỷ
176 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường N
Nhà phố
49 m²(4 x 12)
6 Tỷ 450 Triệu
132 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường N
Nhà phố
873 m²(15 x 37)
24 Tỷ
27.5 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường N
Nhà phố
873 m²(15 x 37)
24 Tỷ
27.5 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường N
Nhà phố
252 m²(5.6 x 40)
27 Tỷ 990 Triệu
111 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường N
Nhà phố
85 m²(4 x 21)
11,5 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường N
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
11,5 Tỷ
221 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường N
Nhà phố
60 m²(4.2 x 14.5)
7 Tỷ 650 Triệu
128 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường N
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
11,8 Tỷ
197 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường N
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai