Bán nhà 101 Dương Văn Dương Phường Tân Quy Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
88.5 m²(7 x 10)
9,8 Tỷ
111 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Bế Văn Cấm phường Tân Mỹ | 126 triệu/m² | 81 triệu/m² - 200 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bế Văn Cấm phường Tân Mỹ | 111 triệu/m² | 110 triệu/m² - 111 triệu/m² |
Nhà phố
88.5 m²(7 x 10)
9,8 Tỷ
111 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Bế Văn Cấm
Nhà phố
65 m²(3.8 x 17)
6,8 Tỷ
105 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Bế Văn Cấm
Nhà phố
51 m²(4 x 13)
7,8 Tỷ
153 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Bế Văn Cấm
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
6,5 Tỷ
81.3 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Bế Văn Cấm
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
6,3 Tỷ
87.5 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Bế Văn Cấm
Nhà phố
33 m²(5.5 x 6)
6,3 Tỷ
191 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Bế Văn Cấm
Nhà phố
89 m²(7 x 10.5)
9,8 Tỷ
110 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Bế Văn Cấm
Nhà phố
16.5 m²(2.8 x 6)
3,3 Tỷ
200 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Bế Văn Cấm
Nhà phố
17 m²(2.8 x 6)
3,3 Tỷ
194 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Bế Văn Cấm
Nhà phố
63 m²(6 x 12)
7,6 Tỷ
121 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Bế Văn Cấm
Nhà phố
23 m²(4 x 5.6)
3 Tỷ 120 Triệu
136 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Bế Văn Cấm
Nhà phố
63 m²(6 x 12)
7,6 Tỷ
121 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Bế Văn Cấm
Nhà phố
65 m²(3.8 x 17)
6 Tỷ 180 Triệu
95.1 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Bế Văn Cấm
Nhà phố
28 m²(3.5 x 8)
3 Tỷ 850 Triệu
138 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Bế Văn Cấm
Nhà phố
65 m²(5 x 13)
7,3 Tỷ
112 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Bế Văn Cấm
Nhà phố
25 m²(5.5 x 4.5)
2,3 Tỷ
92 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Bế Văn Cấm
Nhà phố
49 m²(4 x 12)
5,7 Tỷ
116 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Bế Văn Cấm
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
5,7 Tỷ
119 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Bế Văn Cấm
Nhà phố
50 m²(4 x 12)
5,8 Tỷ
116 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Bế Văn Cấm
Nhà phố
42 m²(4.1 x 10.1)
4,7 Tỷ
112 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Bế Văn Cấm
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai