Bán nhà hẻm 60/1 Đồng Đen Phường Bảy Hiền Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
30 m²(3.3 x 9.1)
6 Tỷ 550 Triệu
218 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Đồng Đen phường Bảy Hiền | 155 triệu/m² | 68 triệu/m² - 218 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đồng Đen phường Bảy Hiền | 284 triệu/m² | 173 triệu/m² - 424 triệu/m² |
Nhà phố
30 m²(3.3 x 9.1)
6 Tỷ 550 Triệu
218 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
81 m²(4.5 x 18)
18,6 Tỷ
230 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
38 m²(3 x 12.5)
4,5 Tỷ
118 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
57 m²(4.5 x 13)
18,6 Tỷ
326 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
123 m²(7.5 x 16.5)
19 Tỷ
154 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
62 m²(4.3 x 15)
15,8 Tỷ
255 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
127 m²(5 x 25.5)
24,8 Tỷ
195 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
30 m²(4.2 x 7)
4 Tỷ 650 Triệu
155 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
30 m²(4.2 x 7)
4 Tỷ 650 Triệu
155 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
30 m²(4.2 x 7)
4 Tỷ 650 Triệu
155 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
36 m²(3.2 x 11.3)
6,8 Tỷ
189 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
30 m²(4.2 x 7)
4,6 Tỷ
153 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
36 m²(3.2 x 11.3)
6,6 Tỷ
183 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
37.5 m²(3 x 12.5)
5,5 Tỷ
147 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
32 m²(3.5 x 6)
4 Tỷ 650 Triệu
145 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
66 m²(4.1 x 16.1)
12,2 Tỷ
185 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
12,5 Tỷ
313 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
42 m²(4.4 x 9.5)
6,3 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
21 m²(4.9 x 4.3)
8,9 Tỷ
424 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
62 m²
15.8 Tỷ
255 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai