Bán nhà hẻm 307/23 Bàu Cát, Bảy Hiền
Nhà phố
132 m²(4 x 30.6)
13,6 Tỷ
103 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường Bàu Cát phường Bảy Hiền | 227 triệu/m² | 144 triệu/m² - 366 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường Bàu Cát phường Bảy Hiền | 114 triệu/m² | 90 triệu/m² - 137 triệu/m² |
Nhà phố
132 m²(4 x 30.6)
13,6 Tỷ
103 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Nhà phố
71 m²(4 x 18)
26 Tỷ
366 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Nhà phố
73 m²(4.1 x 18.4)
25,7 Tỷ
352 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Nhà phố
301 m²(7.8 x 38)
40,5 Tỷ
135 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Nhà phố
116 m²(4.3 x 29)
27 Tỷ
233 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Nhà phố
68 m²(5 x 13.6)
16,2 Tỷ
238 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Nhà phố
63 m²
15 Tỷ
238 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Nhà phố
86 m²
20.5 Tỷ
238 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Nhà phố
72 m²
18.99 Tỷ
264 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Nhà phố
91 m²
12.5 Tỷ
137 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Nhà phố
42 m²
10.75 Tỷ
256 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Nhà phố
104 m²
10.9 Tỷ
105 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Nhà phố
120 m²
19.8 Tỷ
165 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Nhà phố
174 m²
26 Tỷ
149 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Nhà phố
85 m²
19 Tỷ
224 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Nhà phố
102 m²
14.7 Tỷ
144 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Nhà phố
99 m²
15.5 Tỷ
157 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
11,9 Tỷ
213 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Nhà phố
40 m²
3.6 Tỷ
90 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Nhà phố
116 m²
24 Tỷ
207 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai