Bán nhà hẻm 82/1 Trần Mai Ninh, Bảy Hiền
Nhà phố
63.4 m²(3.6 x 19)
13,6 Tỷ
215 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trần Mai Ninh
13,6 Tỷ
~ 103 Triệu/m²132m²
(4m x 30.6m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 30.6m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 132 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 3 wc | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà hẻm 307/23 Bàu Cát, Bảy Hiền
Diện tích: 4 x 30,6m
Diện tích công nhận: 132m²
Kết cấu: 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3 WC
Giá: 13.6 Tỷ
Nhà phố
63.4 m²(3.6 x 19)
13,6 Tỷ
215 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trần Mai Ninh
Nhà phố
76.6 m²(6.5 x 12)
13,6 Tỷ
178 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
91 m²
12.5 Tỷ
137 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Nhà phố
102 m²
14.7 Tỷ
144 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
14,7 Tỷ
204 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
14,7 Tỷ
204 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
13,5 Tỷ
188 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Nhà phố
73 m²(4.05 x 18)
14,5 Tỷ
199 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai