Bán nhà 57 Phạm Văn Hai Phường Bảy Hiền Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
47 m²(3.8 x 14)
15,5 Tỷ
330 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
15.5 Tỷ
~ 157 Triệu/m²99m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 99 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 314 Bàu Cát Phường 11 Quận Tân Bình
? MẶT TIỀN KHU VIP ĐƯỜNG BÀU CÁT - CHÍNH CHỦ CHƯA QUA ĐẦU TƯ - KINH DOANH MUA BÁN ĐA NGÀNH NGHỀ ?
+Diện tích: 99m2(4x25)
Nhà 1 trệt, 1lửng,4 phòng ngủ, 2wc, nhà kiên cố chắc chắn, Chủ mới vào sơn sửa lại ở tuyệt vời,
- Vị trí:,
- Tuyến đường mua bán tấp nập, phù hợp kinh doanh mua bán, mở công ty, văn phòng..vv.,
- Sổ hồng riêng, hoàn công đủ.,
Nhà phố
47 m²(3.8 x 14)
15,5 Tỷ
330 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
80 m²(3.5 x 26)
15,5 Tỷ
194 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
68 m²(5 x 13.6)
16,2 Tỷ
238 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Nhà phố
63 m²
15 Tỷ
238 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Nhà phố
102 m²
14.7 Tỷ
144 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
14,7 Tỷ
204 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
14,7 Tỷ
204 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bàu Cát
Nhà phố
73 m²(4.05 x 18)
14,5 Tỷ
199 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai