Bán nhà 361A Lê Văn Sỹ Phường Bảy Hiền Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
61 m²(5.1 x 12)
25 Tỷ
410 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
24,8 Tỷ
~ 195 Triệu/m²127m²
(5m x 25.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 25.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 127 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Số Phòng ngủ | 7 phòng | |
| Số WC | 5 wc | |
| Độ rộng đường | 20m |
Bán nhà mặt tiền 197 Đồng Đen, Bảy Hiền
Diện tích: 5 x 25,5m
Diện tích công nhận: 127m²
Kết cấu: 5 lầu, 7 phòng ngủ, 5 WC
Giá: 24.8 Tỷ
Nhà phố
61 m²(5.1 x 12)
25 Tỷ
410 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
142 m²(4.6 x 29.7)
25 Tỷ
176 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
135 m²(5 x 27)
25 Tỷ
185 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
183 m²(13 x 14)
25 Tỷ
137 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trần Văn Quang
Nhà phố
94.4 m²(6 x 16)
24,8 Tỷ
263 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
94.4 m²(6 x 16)
24,8 Tỷ
263 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
148 m²
26.5 Tỷ
179 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
80 m²
24.8 Tỷ
310 Triệu/m²P.Bảy Hiền
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai