Bán nhà 361A Lê Văn Sỹ Phường Bảy Hiền Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
61 m²(5.1 x 12)
25 Tỷ
410 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
25 Tỷ
~ 137 Triệu/m²183m²
(13m x 14m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 13m | |
| Dài | 14m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 183 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 8 phòng | |
| Số WC | 10 wc | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà hẻm 40/2 Trần Văn Quang, Bảy Hiền
Diện tích: 13 x 14m
Diện tích công nhận: 183m²
Kết cấu: 3 lầu, 8 phòng ngủ, 10 WC
Giá: 25.0 Tỷ
Nhà phố
61 m²(5.1 x 12)
25 Tỷ
410 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
142 m²(4.6 x 29.7)
25 Tỷ
176 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
135 m²(5 x 27)
25 Tỷ
185 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
78 m²(5 x 16)
25 Tỷ
321 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Minh Hoàng
Nhà phố
135 m²
25 Tỷ
185 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
170 m²
25 Tỷ
147 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trung Lang
Nhà phố
115 m²
25 Tỷ
217 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
181 m²
26 Tỷ
144 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai