Bán nhà 361A Lê Văn Sỹ Phường Bảy Hiền Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
61 m²(5.1 x 12)
25 Tỷ
410 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
25 Tỷ
~ 147 Triệu/m²170m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 170 m2 | |
| Số tầng | 4 |
Bán nhà 39 Trung Lang Phường 12 Quận Tân Bình
✨ MẶT TIỀN ĐỈNH VỪA Ở VỪA KINH DOANH- KỀ CẬN TRƯỜNG CHINH- KHU BÀU CÁT- CHỢ BÀ HOA ✅ 8 PHÒNG - DÒNG TIỀN SẴN- THÔNG TỨ TUNG - NGANG KHỦNG KHIẾP. ?
✅ DT 170m2, ngang khủng 7m, dài 24.5m. Sổ hoàn công đủ, công chứng trong ngày.,
✅ Đường xe tải thông ra MT Đường Trường Chinh. Mở VP Cty, vừa ở vừa KD đa nghành nghề.,
✅ Kết cấu 1 trệt 3 lầu BTCT, 8PN rộng, 7WC, PK, Bếp, sân trước nhà rộng để oto, xe máy thoải mái, giếng trời, sân thượng mát mẻ. Hiện chủ vừa ở vừa cho thuê phòng, các phòng lúc nào cũng full.,
✅ Kề cận Khu Bàu Cát, Chợ Bà Hoa, ngã tư 7 Hiền, Âu Cơ..., tiện ích vô đối.,
✅ Chủ thân thiện, vui vẻ. ,
Nhà phố
61 m²(5.1 x 12)
25 Tỷ
410 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
142 m²(4.6 x 29.7)
25 Tỷ
176 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
135 m²(5 x 27)
25 Tỷ
185 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
183 m²(13 x 14)
25 Tỷ
137 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trần Văn Quang
Nhà phố
166.9 m²(4.5 x 42)
22,5 Tỷ
135 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trung Lang
Nhà phố
78 m²(5 x 16)
25 Tỷ
321 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Minh Hoàng
Nhà phố
135 m²
25 Tỷ
185 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
115 m²
25 Tỷ
217 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai