Bán nhà 361A Lê Văn Sỹ Phường Bảy Hiền Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
61 m²(5.1 x 12)
25 Tỷ
410 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
25 Tỷ
~ 185 Triệu/m²135m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 135 m2 | |
| Số tầng | 7 |
Bán nhà 554B Âu Cơ Phường 10 Quận Tân Bình
SIÊU PHẨM MẶT TIỀN - NHÀ MỚI NỘI THẤT - THANG MÁY -NGANG 5M KINH DOANH MỌI NGÀNH NGHỀ - CHỈ NHỈNH 24 TỶ,
+ Vị trí : Nằm ngay mặt tiền Âu Cơ P10 Tân Bình , Con đường huyết mạch nhộn nhịp người qua lại , Nhà mới xây thang máy phù hợp kinh doanh và ở . Vị trí đi đâu cũng thuận lợi , Tân Phú , Q10 .
+ Kết Cấu : 7 Tầng BTCT nhà mới xây có thang máy và nội thất xịn xò . ,
- 1 Triệt + Tầng lững + Tầng 2 Thông suốt , mỗi tầng có wc ,
- Tầng 3 có 1 PN Master siêu rộng thoáng + Bếp + Phòng ăn + Ban công rộng,
- Tầng 4 có 2 PN master + Ban công trước,
- Tầng 5 : 1PN master ban công rộng – Bếp – 1WC – Hàng lang rộng có thể làm phòng ăn,
- Tầng 6 có 1 tum và sân thường trước sau
+ DT : 135m2 Sổ Nỡ Hậu tài lộc A4,
+ Chào : Nhỉnh 24 Tỷ
+ Pháp lý sổ mới 2024 cất két công chứng ngay ,
Nhà phố
61 m²(5.1 x 12)
25 Tỷ
410 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
142 m²(4.6 x 29.7)
25 Tỷ
176 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
135 m²(5 x 27)
25 Tỷ
185 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
183 m²(13 x 14)
25 Tỷ
137 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trần Văn Quang
Nhà phố
78 m²(5 x 16)
25 Tỷ
321 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Minh Hoàng
Nhà phố
134 m²(7.6 x 19)
27 Tỷ
201 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
170 m²
25 Tỷ
147 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trung Lang
Nhà phố
115 m²
25 Tỷ
217 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai