Bán nhà 361A Lê Văn Sỹ Phường Bảy Hiền Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
61 m²(5.1 x 12)
25 Tỷ
410 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
25 Tỷ
~ 185 Triệu/m²135m²
(5m x 27m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 27m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 135 m2 | |
| Số tầng | 7 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 10 wc |
Bán nhà mặt tiền 554b Âu Cơ, Bảy Hiền
Diện tích: 5 x 27m
Diện tích công nhận: 135m²
Kết cấu: 7 lầu, 4 phòng ngủ, 10 WC
Giá: 25.0 Tỷ
Nhà phố
61 m²(5.1 x 12)
25 Tỷ
410 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
142 m²(4.6 x 29.7)
25 Tỷ
176 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
183 m²(13 x 14)
25 Tỷ
137 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trần Văn Quang
Nhà phố
78 m²(5 x 16)
25 Tỷ
321 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Minh Hoàng
Nhà phố
134 m²(7.6 x 19)
27 Tỷ
201 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
135 m²
25 Tỷ
185 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
170 m²
25 Tỷ
147 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trung Lang
Nhà phố
115 m²
25 Tỷ
217 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai