Bán nhà hẻm 13/9 Trần Mai Ninh, Bảy Hiền
Nhà phố
55 m²
5,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trần Mai Ninh
5,5 Tỷ
~ 147 Triệu/m²37.5m²
(3m x 12.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3m | |
| Dài | 12.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 37.5 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà hẻm 31/3 Đồng Đen, Phường Bảy Hiền
Diện tích: 3 x 12,5m
Diện tích công nhận: 37,5m²
Kết cấu: 3 Lầu, phòng ngủ: 4
Giá: 5.5 Tỷ
Nhà phố
55 m²
5,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trần Mai Ninh
Nhà phố
59 m²(375 x 136)
5,5 Tỷ
93.2 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Huân
Nhà phố
34 m²(3.7 x 8)
5,5 Tỷ
162 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
60 m²(3.5 x 15)
5,5 Tỷ
91.7 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
78 m²(5.5 x 11)
5,5 Tỷ
70.5 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
71 m²(4.2 x 17)
5,5 Tỷ
77.5 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
31 m²(3.6 x 8.5)
5,3 Tỷ
171 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
73 m²(3.5 x 20.8)
4 Tỷ 990 Triệu
68.4 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai