Bán nhà 114 Phong Phú Phường Phú Định Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
180 m²(5.6 x 31)
18,8 Tỷ
104 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường A | 82 triệu/m² | 53 triệu/m² - 106 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Ba Đình | 150 triệu/m² | 102 triệu/m² - 190 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bình Đông | 82 triệu/m² | 40 triệu/m² - 161 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bùi Huy Bích | 137 triệu/m² | 137 triệu/m² - 137 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bến Bình Đông | 162 triệu/m² | 67 triệu/m² - 227 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Cao Xuân Dục | 148 triệu/m² | 69 triệu/m² - 238 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Chánh Hưng | 130 triệu/m² | 130 triệu/m² - 130 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Cây Sung | 45 triệu/m² | 45 triệu/m² - 45 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Cần Giuộc | 131 triệu/m² | 117 triệu/m² - 144 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Dương Bá Trạc | 276 triệu/m² | 200 triệu/m² - 352 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Dạ Nam | 220 triệu/m² | 200 triệu/m² - 239 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường E | 112 triệu/m² | 87 triệu/m² - 125 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hoài Thanh | 59 triệu/m² | 59 triệu/m² - 59 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hưng Phú | 154 triệu/m² | 154 triệu/m² - 154 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lưu Hữu Phước | 87 triệu/m² | 47 triệu/m² - 189 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lương Văn Can | 107 triệu/m² | 98 triệu/m² - 119 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Mai Hắc Đế | 109 triệu/m² | 73 triệu/m² - 131 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Mễ Cốc | 85 triệu/m² | 46 triệu/m² - 236 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Chế Nghĩa | 267 triệu/m² | 267 triệu/m² - 267 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Duy | 105 triệu/m² | 72 triệu/m² - 206 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Nhược Thi | 81 triệu/m² | 81 triệu/m² - 81 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Quyền | 340 triệu/m² | 340 triệu/m² - 340 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Thị Tần | 127 triệu/m² | 114 triệu/m² - 140 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Văn Của | 158 triệu/m² | 158 triệu/m² - 158 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Ngô Sỹ Liên | 108 triệu/m² | 108 triệu/m² - 108 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phong Phú | 134 triệu/m² | 104 triệu/m² - 182 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phạm Hùng | 145 triệu/m² | 145 triệu/m² - 145 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phạm Thế Hiển | 128 triệu/m² | 106 triệu/m² - 143 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Rạch Cát | 105 triệu/m² | 82 triệu/m² - 138 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trần Nguyên Hãn | 179 triệu/m² | 169 triệu/m² - 189 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trần Văn Thành | 129 triệu/m² | 129 triệu/m² - 129 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tuy Lý Vương | 215 triệu/m² | 81 triệu/m² - 365 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tùng Thiện Vương | 196 triệu/m² | 74 triệu/m² - 458 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tạ Quang Bửu | 180 triệu/m² | 180 triệu/m² - 180 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Xóm Củi | 123 triệu/m² | 54 triệu/m² - 190 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Âu Dương Lân | 269 triệu/m² | 249 triệu/m² - 289 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đinh Hòa | 215 triệu/m² | 150 triệu/m² - 279 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Ưu Long | 142 triệu/m² | 142 triệu/m² - 142 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Ụ Cây | 135 triệu/m² | 135 triệu/m² - 135 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 4 | 113 triệu/m² | 110 triệu/m² - 116 triệu/m² |
Nhà phố
180 m²(5.6 x 31)
18,8 Tỷ
104 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Phong Phú
Nhà phố
352 m²(12 x 16)
18,5 Tỷ
52.6 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
68 m²(4.1 x 18)
4 Tỷ 880 Triệu
71.8 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Nguyễn Duy
Nhà phố
65 m²(4 x 16)
16 Tỷ
246 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Tùng Thiện Vương
Nhà phố
233 m²(10 x 23)
32 Tỷ
137 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Cao Xuân Dục
Nhà phố
76 m²(4.1 x 19)
12 Tỷ
158 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Tùng Thiện Vương
Nhà phố
46 m²(3.2 x 14.5)
3,6 Tỷ
78.3 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Lưu Hữu Phước
Nhà phố
61 m²(3.9 x 16)
11,5 Tỷ
189 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Trần Nguyên Hãn
Nhà phố
87 m²(3.5 x 26)
4,5 Tỷ
51.7 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
Nhà phố
174 m²(20 x 11.4)
7,9 Tỷ
45.4 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Cây Sung
Nhà phố
74 m²(3.5 x 21)
4 Tỷ 950 Triệu
66.9 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Mễ Cốc
Nhà phố
352 m²(20 x 25)
23 Tỷ
65.3 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
Nhà phố
150 m²(5 x 30)
11 Tỷ
73.3 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Mai Hắc Đế
Nhà phố
1559 m²(20 x 80)
71 Tỷ
45.5 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Mễ Cốc
Nhà phố
1559 m²(20 x 80)
71 Tỷ
45.5 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Mễ Cốc
Nhà phố
56 m²(4 x 15)
4,8 Tỷ
85.7 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
Nhà phố
24.6 m²(3.3 x 7.7)
2,2 Tỷ
89.4 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Rạch Cát
Nhà phố
57.6 m²(4.1 x 14)
3,9 Tỷ
67.7 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Mễ Cốc
Nhà phố
36 m²(3 x 12)
3,8 Tỷ
106 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Lương Văn Can
Nhà phố
132.1 m²(7.1 x 22)
12,5 Tỷ
94.6 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Lưu Hữu Phước
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai