Bán nhà hẻm 48/1A Lương Văn Can Phường Phú Định Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
17 m²(3 x 6)
2,2 Tỷ
129 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Lương Văn Can
2,2 Tỷ
~ 89.4 Triệu/m²24.6m²
(3.3m x 7.7m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.3m | |
| Dài | 7.7m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 24.6 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số WC | 1 wc |
Bán nhà mặt tiền 2k Rạch Cát, Phú Định
Diện tích: 3,3 x 7,7m
Diện tích công nhận: 24,6m²
Kết cấu: 2 lầu, 1 WC
Giá: 2.2 Tỷ
Nhà phố
17 m²(3 x 6)
2,2 Tỷ
129 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Lương Văn Can
Nhà phố
66 m²(4 x 15)
2,2 Tỷ
33.3 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Phong Phú
Nhà phố
24 m²(3 x 8)
2,2 Tỷ
91.7 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Lương Văn Can
Nhà phố
27 m²(4 x 7)
2,2 Tỷ
81.5 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Lưu Hữu Phước
Nhà phố
39 m²
2.2 Tỷ
56.4 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Lưu Hữu Phước
Nhà phố
22 m²(3 x 7.5)
2,2 Tỷ
100 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Tùng Thiện Vương
Nhà phố
27 m²(4.4 x 7)
2,2 Tỷ
81.5 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Lưu Hữu Phước
Nhà phố
23 m²(4 x 6)
2,2 Tỷ
95.7 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai