Bán nhà hẻm 62/23 Trần Nguyên Hãn Phường Phú Định Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
57 m²(3.7 x 13)
5,8 Tỷ
102 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Phú Định | 100 triệu/m² | 24 triệu/m² - 700 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Phú Định | 124 triệu/m² | 40 triệu/m² - 458 triệu/m² |
Nhà phố
57 m²(3.7 x 13)
5,8 Tỷ
102 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Trần Nguyên Hãn
Nhà phố
50 m²(3.5 x 14.5)
5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Mễ Cốc
Nhà phố
20 m²(4.6 x 5)
2 Tỷ 650 Triệu
133 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Tùng Thiện Vương
Nhà phố
180 m²(5.6 x 31)
18,8 Tỷ
104 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Phong Phú
Nhà phố
132 m²(4.3 x 26)
7,9 Tỷ
59.8 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Cao Xuân Dục
Nhà phố
78 m²(5.9 x 12.1)
13 Tỷ
167 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bến Bình Đông
Nhà phố
352 m²(12 x 16)
18,5 Tỷ
52.6 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
40 m²(3 x 12.5)
3 Tỷ 680 Triệu
92 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Lưu Hữu Phước
Nhà phố
50 m²(3.4 x 6.5)
2,1 Tỷ
42 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Lưu Hữu Phước
Nhà phố
23.9 m²(3.1 x 10)
4 Tỷ
167 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Phú Định
Nhà phố
27 m²(3 x 9)
2,9 Tỷ
107 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Mễ Cốc
Nhà phố
160 m²(5.55 x 16)
9 Tỷ
56.3 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Cao Xuân Dục
Nhà phố
47 m²(3.2 x 8)
4,7 Tỷ
100 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
29 m²(2.5 x 13)
3,3 Tỷ
114 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Mễ Cốc
Nhà phố
26.4 m²(3.1 x 8)
2 Tỷ 750 Triệu
104 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
đường E
Nhà phố
15 m²(2.5 x 5.3)
1,9 Tỷ
127 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
Nhà phố
47 m²(3.5 x 13)
4,7 Tỷ
100 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
Nhà phố
36 m²(3.1 x 14)
5 Tỷ 680 Triệu
158 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Nguyễn Chế Nghĩa
Nhà phố
25 m²(2.7 x 9)
3 Tỷ 880 Triệu
155 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Tùng Thiện Vương
Nhà phố
37 m²(3.85 x 10)
5 Tỷ 50 Triệu
136 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Mễ Cốc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai