Bán nhà 80K ( số mới: 89KA ) Bình Đông Phường Phú Định Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
352 m²(12 x 16)
18,5 Tỷ
52.6 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Nhà phố
352 m²(12 x 16)
18,5 Tỷ
52.6 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
86 m²(4.5 x 17)
5,3 Tỷ
61.6 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
88 m²(4 x 22)
9,3 Tỷ
106 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
66 m²(3.15 x 21)
3 Tỷ 990 Triệu
60.5 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
40 m²(3.6 x 11)
4 Tỷ 150 Triệu
104 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
đường A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai