Bán nhà hẻm 365/3b Bình Đông Phường Phú Định Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
35.1 m²(4.8 x 7)
4 Tỷ 480 Triệu
128 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
4,5 Tỷ
~ 51.7 Triệu/m²87m²
(3.5m x 26m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.5m | |
| Dài | 26m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 87 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 1 wc |
Bán nhà mặt tiền 77k Bình Đông, Phú Định
Diện tích: 3,5 x 26m
Diện tích công nhận: 87m²
Kết cấu: 1 lầu, 3 phòng ngủ, 1 WC
Giá: 4.5 Tỷ
Nhà phố
35.1 m²(4.8 x 7)
4 Tỷ 480 Triệu
128 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
Nhà phố
57 m²(44 x 12)
4,6 Tỷ
80.7 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
Nhà phố
37 m²(3 x 11)
4 Tỷ 680 Triệu
126 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
Nhà phố
37 m²(3.6 x 11)
4 Tỷ 580 Triệu
124 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
Nhà phố
37 m²(3.6 x 11)
4 Tỷ 580 Triệu
124 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
Nhà phố
108.4 m²(4.5 x 23)
4 Tỷ 350 Triệu
40.1 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
Nhà phố
59.6 m²(3.9 x 13)
4,5 Tỷ
75.5 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
Nhà phố
76 m²(4 x 17)
4,4 Tỷ
57.9 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai