Bán nhà 47 Đường số 8B Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
53 m²(3.9 x 14)
6,3 Tỷ
119 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8B
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Hưng Hòa
Đường số
8B
Nhà phố
53 m²(3.9 x 14)
6,3 Tỷ
119 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8B
Nhà phố
11 m²(2.5 x 5)
1 Tỷ 650 Triệu
150 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8B
Nhà phố
94 m²(5 x 19)
7,6 Tỷ
80.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8B
Nhà phố
42 m²(3.5 x 12)
3 Tỷ 870 Triệu
92.1 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8B
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai