Bán nhà 16 Đương số 3A Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
66 m²(5 x 13)
5 Tỷ
75.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 3A
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Hưng Hòa
Đường số
3A
Nhà phố
66 m²(5 x 13)
5 Tỷ
75.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 3A
Nhà phố
25 m²(3.1 x 8)
3 Tỷ 350 Triệu
134 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 3A
Nhà phố
81 m²(5 x 16)
4,1 Tỷ
50.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 3A
Nhà phố
20 m²(3.7 x 8.1)
3 Tỷ 180 Triệu
159 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 3A
Nhà phố
66 m²(5.04 x 12.4)
3,8 Tỷ
57.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 3A
Nhà phố
21 m²(2.6 x 8)
2 Tỷ 50 Triệu
97.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 3A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai