Bán nhà 73A ( Thửa 61 Tờ 80 ) + 73.2 Kênh Nước Đen Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
127 m²(7 x 16)
20 Tỷ
157 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Nhà phố
127 m²(7 x 16)
20 Tỷ
157 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
270 m²(12 x 23)
17,5 Tỷ
64.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
90 m²(10 x 16)
26 Tỷ
289 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
84 m²(4 x 23)
6,3 Tỷ
75 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
64 m²(4 x 19)
9,2 Tỷ
144 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
65 m²(4 x 16)
9,5 Tỷ
146 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
70 m²(4 x 17)
18,5 Tỷ
264 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
124 m²(5 x 24)
5 Tỷ 450 Triệu
44 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai