Bán nhà hẻm 27/6D Xuân Thới Đông 1 ( Nguyễn Thị Chuồi) Xã Xuân Thới Sơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
174 m²(10 x 17.4)
6,7 Tỷ
38.5 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Nhà phố
174 m²(10 x 17.4)
6,7 Tỷ
38.5 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Thới Đông
Nhà phố
81 m²(5 x 16)
3,5 Tỷ
43.2 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Thới Đông
Nhà phố
209 m²(7 x 32)
6,2 Tỷ
29.7 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Thới Đông
Nhà phố
120 m²(4 x 30)
2,3 Tỷ
19.2 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Thới Đông
Nhà phố
174 m²(10 x 17.4)
6,7 Tỷ
38.5 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Thới Đông
Nhà phố
162 m²(8 x 32)
8 Tỷ
49.4 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Thới Đông
Nhà phố
81 m²(7 x 12)
4,9 Tỷ
60.5 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Thới Đông
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
3,9 Tỷ
60.9 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Thới Đông
Nhà phố
256 m²(8 x 32)
8,5 Tỷ
33.2 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Thới Đông
Nhà phố
84 m²(7 x 11.9)
4,8 Tỷ
57.1 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Thới Đông
Nhà phố
63 m²(4 x 16)
3,9 Tỷ
61.9 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Thới Đông
Nhà phố
284 m²(12 x 25)
21 Tỷ
73.9 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Thới Đông
Nhà phố
80 m²(6.6 x 12)
4 Tỷ 868 Triệu
60.9 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Thới Đông
Nhà phố
224 m²(6 x 37)
8,5 Tỷ
37.9 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Thới Đông
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
2 Tỷ 680 Triệu
53.6 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Thới Đông
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
3 Tỷ 850 Triệu
68.8 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Thới Đông
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
7,6 Tỷ
95 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Thới Đông
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
4 Tỷ
62.5 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Thới Đông
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
1 Tỷ 990 Triệu
38.3 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Thới Đông
Nhà phố
81 m²(5 x 16)
3,5 Tỷ
43.2 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Thới Đông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai