Bán nhà hẻm 152/4Z Tân Thới Nhì 2 (Ấp Dân Thắng) Xã Xuân Thới Sơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
689 m²(13.5 x 51)
21,5 Tỷ
31.2 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Nhà phố
689 m²(13.5 x 51)
21,5 Tỷ
31.2 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Tân Thới
Nhà phố
1065 m²(14 x 76)
35 Tỷ
32.9 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Tân Thới
Nhà phố
92 m²(4 x 23)
4,2 Tỷ
45.7 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Tân Thới
Nhà phố
80 m²(4 x 26)
5 Tỷ
62.5 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Tân Thới
Nhà phố
373 m²(9 x 39)
11 Tỷ
29.5 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Tân Thới
Nhà phố
80 m²(4 x 26)
5 Tỷ
62.5 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Tân Thới
Nhà phố
920 m²(8 x 79)
25 Tỷ
27.2 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Tân Thới
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
9 Tỷ
41.7 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Tân Thới
Nhà phố
202 m²(4 x 51)
6,1 Tỷ
30.2 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Tân Thới
Nhà phố
202 m²(4 x 51)
6,3 Tỷ
31.2 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Tân Thới
Nhà phố
70 m²(5 x 14)
2 Tỷ 780 Triệu
39.7 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Tân Thới
Nhà phố
70 m²(5 x 14)
2,5 Tỷ
35.7 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Tân Thới
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai