Bán nhà hẻm 22/2A Ấp 2 Xã Xuân Thới Sơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
81 m²(4 x 20)
3 Tỷ 350 Triệu
41.4 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Liên Ấp 2-6-7
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Xuân Thới Sơn
Đường
Liên Ấp 2-6-7
Nhà phố
81 m²(4 x 20)
3 Tỷ 350 Triệu
41.4 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Liên Ấp 2-6-7
Nhà phố
81 m²(4 x 20)
3,5 Tỷ
43.2 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Liên Ấp 2-6-7
Nhà phố
88 m²(4.3 x 21)
4,5 Tỷ
51.1 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Liên Ấp 2-6-7
Nhà phố
154 m²(5.5 x 28)
4,5 Tỷ
29.2 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Liên Ấp 2-6-7
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
4,8 Tỷ
60 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Liên Ấp 2-6-7
Nhà phố
80 m²(5 x 17)
4,3 Tỷ
53.8 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Liên Ấp 2-6-7
Nhà phố
106 m²(4 x 25)
3,3 Tỷ
31.1 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Liên Ấp 2-6-7
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai