Bán nhà hẻm 22/7 Ấp 1 Thửa 324 Tờ 33 Ấp 1 Thửa XX Tờ XX Xã Xuân Thới Sơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
960 m²(20 x 46)
22 Tỷ
22.9 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường A-3
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Xuân Thới Sơn
Đường
A-3
Nhà phố
960 m²(20 x 46)
22 Tỷ
22.9 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường A-3
Nhà phố
70 m²(3.8 x 23)
3 Tỷ
42.9 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường A-3
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
1,5 Tỷ
18.8 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường A-3
Nhà phố
236 m²(5 x 33)
5 Tỷ
21.2 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường A-3
Nhà phố
81 m²(5.1 x 16)
6,5 Tỷ
80.2 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường A-3
Nhà phố
274 m²(10 x 27)
7,3 Tỷ
26.6 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường A-3
Nhà phố
87 m²(4.5 x 19.5)
4 Tỷ 690 Triệu
53.9 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường A-3
Nhà phố
150 m²(5 x 40)
7 Tỷ
46.7 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường A-3
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai