Bán nhà hẻm 15/1 HXH Tân Hiệp 8-1 Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
209 m²(12.03 x 16.5)
9,2 Tỷ
44 Triệu/m²X.Hóc Môn
Nhà phố
209 m²(12.03 x 16.5)
9,2 Tỷ
44 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Nhà phố
262 m²(7 x 37.5)
10,1 Tỷ
38.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Nhà phố
61 m²(4 x 15)
3,6 Tỷ
59 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Nhà phố
98 m²(5 x 23)
5,2 Tỷ
53.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Nhà phố
309 m²(13 x 35)
11,5 Tỷ
37.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Nhà phố
125 m²(5 x 25)
5,5 Tỷ
44 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Nhà phố
183 m²(4 x 35)
7,9 Tỷ
43.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Nhà phố
110 m²(4 x 28)
4 Tỷ 250 Triệu
38.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Nhà phố
66 m²(8 x 12)
3,5 Tỷ
53 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Nhà phố
127 m²(7.5 x 20)
6,7 Tỷ
52.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Nhà phố
71 m²(4 x 16)
3,5 Tỷ
49.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Nhà phố
66 m²(8 x 12)
3,5 Tỷ
53 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Nhà phố
600 m²(15 x 44)
11,5 Tỷ
19.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Nhà phố
58 m²(3.8 x 15.5)
3 Tỷ
51.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Nhà phố
4 m²(10 x 28)
9,5 Tỷ
2.38 Tỷ/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Nhà phố
112.4 m²(7 x 17)
4,9 Tỷ
43.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Nhà phố
103 m²(4.5 x 23)
3,6 Tỷ
35 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Nhà phố
73 m²(3.5 x 20)
7,2 Tỷ
98.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Nhà phố
864 m²(15 x 60)
20 Tỷ
23.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Nhà phố
85 m²(5 x 17)
2,5 Tỷ
29.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai