Bán nhà hẻm 35/10A Lê Thị Hà Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
79 m²(4.5 x 18)
3 Tỷ 650 Triệu
46.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Nhà phố
79 m²(4.5 x 18)
3 Tỷ 650 Triệu
46.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Nhà phố
65 m²(4.5 x 13)
2 Tỷ
30.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Nhà phố
49 m²(5 x 9.7)
1 Tỷ 350 Triệu
27.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Nhà phố
55.7 m²
4,1 Tỷ
73.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Nhà phố
660 m²(26 x 27)
24 Tỷ
36.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Nhà phố
265 m²(8.5 x 30)
25,5 Tỷ
96.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Nhà phố
79 m²(4.5 x 18)
3 Tỷ 650 Triệu
46.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Nhà phố
155 m²(3.6 x 41.5)
10 Tỷ 950 Triệu
70.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Nhà phố
226 m²(8 x 29)
20,5 Tỷ
90.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Nhà phố
217.7 m²(5.5 x 44)
10 Tỷ
45.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Nhà phố
116 m²(5.5 x 20)
8,5 Tỷ
73.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
1,8 Tỷ
56.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Nhà phố
155 m²(3.5 x 42)
10,5 Tỷ
67.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Nhà phố
49 m²(5 x 9.7)
1,5 Tỷ
30.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Nhà phố
660 m²(26 x 27)
24 Tỷ
36.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Nhà phố
87 m²(5 x 17.5)
4,5 Tỷ
51.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Nhà phố
155 m²(3.5 x 42)
10 Tỷ 950 Triệu
70.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Nhà phố
42.7 m²(4 x 10.7)
2,6 Tỷ
60.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Nhà phố
63 m²(4.5 x 15)
2 Tỷ 550 Triệu
40.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Nhà phố
90 m²(2.5 x 20)
2 Tỷ 550 Triệu
28.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai