Bán nhà hẻm 18/6G Ấp Mới 1 Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
124 m²(5 x 27)
8,7 Tỷ
70.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Hóc Môn
Đường
Ấp Mới 1
Nhà phố
124 m²(5 x 27)
8,7 Tỷ
70.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới 1
Nhà phố
401 m²(10 x 40)
25,5 Tỷ
63.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới 1
Nhà phố
70 m²(10 x 7)
1 Tỷ 750 Triệu
25 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới 1
Nhà phố
53 m²(4 x 13.5)
3 Tỷ 250 Triệu
61.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới 1
Nhà phố
90 m²(5 x 16)
3 Tỷ
33.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới 1
Nhà phố
73 m²(4.5 x 16)
1 Tỷ 850 Triệu
25.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới 1
Nhà phố
76 m²(4 x 19)
4 Tỷ
52.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới 1
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
3,6 Tỷ
60 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới 1
Nhà phố
124 m²(5 x 25)
3 Tỷ 450 Triệu
27.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới 1
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
3 Tỷ 450 Triệu
57.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới 1
Nhà phố
104 m²(5 x 17)
4 Tỷ 450 Triệu
42.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới 1
Nhà phố
310 m²(13 x 29)
6,5 Tỷ
21 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai