Bán nhà hẻm 34/3U (Thửa 796 tờ 10) Ấp Mới 1 Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
74 m²(4.5 x 16.5)
4 Tỷ 990 Triệu
67.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Nhà phố
74 m²(4.5 x 16.5)
4 Tỷ 990 Triệu
67.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới
Nhà phố
124 m²(5 x 27)
8,8 Tỷ
71 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
2,9 Tỷ
45.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới
Nhà phố
115 m²(9 x 12)
5,2 Tỷ
45.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới
Nhà phố
157 m²(7.3 x 22)
6,5 Tỷ
41.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới
Nhà phố
104 m²(5 x 21)
2,6 Tỷ
25 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
6,3 Tỷ
39.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới
Nhà phố
404 m²(8 x 50)
26 Tỷ
64.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
6,5 Tỷ
65 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới
Nhà phố
72 m²(5 x 17)
2 Tỷ 780 Triệu
38.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới
Nhà phố
83 m²(4 x 21)
3,6 Tỷ
43.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới
Nhà phố
93 m²(6 x 16)
4,1 Tỷ
44.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới
Nhà phố
258 m²(7.7 x 34)
11,5 Tỷ
44.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
3 Tỷ 750 Triệu
72.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới
Nhà phố
301 m²(12 x 27)
6,7 Tỷ
22.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới
Nhà phố
78 m²(4 x 22)
3 Tỷ 150 Triệu
40.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai