Bán nhà hẻm 1570/70G Võ Văn Kiệt Phường Bình Tiên Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
45 m²(4.2 x 11)
5,9 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Võ Văn Kiệt phường Bình Tiên | 118 triệu/m² | 78 triệu/m² - 172 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Võ Văn Kiệt phường Bình Tiên | 283 triệu/m² | 244 triệu/m² - 335 triệu/m² |
Nhà phố
45 m²(4.2 x 11)
5,9 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
75 m²(5 x 15)
6,9 Tỷ
92 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
50 m²(34 x 15)
5 Tỷ 950 Triệu
119 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
45 m²(3.4 x 15.6)
5 Tỷ 950 Triệu
132 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
80 m²(5 x 14.7)
7,8 Tỷ
97.5 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
45 m²
4,3 Tỷ
95.6 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
31.2 m²(4.5 x 7)
7,6 Tỷ
244 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
25 m²(2.7 x 9.3)
3,1 Tỷ
124 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
26 m²(4.6 x 6)
7 Tỷ
269 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
42 m²(3.7 x 11)
5 Tỷ 750 Triệu
137 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
25 m²(2.7 x 9.3)
3 Tỷ 650 Triệu
146 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
40.3 m²(3.7 x 11)
6,7 Tỷ
166 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
21.2 m²(7.8 x 3)
1 Tỷ 650 Triệu
77.8 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
20.3 m²(3.3 x 6.3)
6,8 Tỷ
335 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
24 m²(2.7 x 9.3)
3,7 Tỷ
154 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
101.3 m²(5 x 20)
17,4 Tỷ
172 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
43 m²(3.8 x 12)
5,2 Tỷ
121 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
23 m²(3 x 8)
2 Tỷ 880 Triệu
125 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
15 m²(1.9 x 9.5)
1 Tỷ 250 Triệu
83.3 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
27 m²(2.9 x 9.5)
2,6 Tỷ
96.3 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Võ Văn Kiệt
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai