Bán nhà 142 Hậu Giang Phường Bình Tiên Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
28,5 Tỷ
475 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Hậu Giang phường Bình Tiên | 141 triệu/m² | 76 triệu/m² - 208 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hậu Giang phường Bình Tiên | 394 triệu/m² | 329 triệu/m² - 495 triệu/m² |
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
28,5 Tỷ
475 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
42 m²(4.1 x 11)
6,8 Tỷ
162 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
49 m²(4.1 x 12)
6,8 Tỷ
139 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
39.2 m²(3.4 x 11.4)
6,7 Tỷ
171 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
37 m²(3.1 x 12)
18,3 Tỷ
495 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
45 m²(345 x 13)
5 Tỷ 680 Triệu
126 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
17 m²(2 x 8.5)
2 Tỷ 180 Triệu
128 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
49 m²(4.1 x 12)
6,8 Tỷ
139 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
42 m²(4.1 x 11)
6,8 Tỷ
162 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
106 m²(3.8 x 30)
13,9 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
25 m²(2.8 x 7.4)
3 Tỷ 250 Triệu
130 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
24 m²(2.8 x 7.6)
3 Tỷ 250 Triệu
135 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
40 m²(3.5 x 13)
5 Tỷ 680 Triệu
142 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
37 m²(3.7 x 10)
5 Tỷ 650 Triệu
153 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
30 m²(3 x 11)
5,9 Tỷ
197 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
93 m²(3.3 x 27)
33 Tỷ
355 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
45 m²(2.6 x 16)
3,4 Tỷ
75.6 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
15 m²(3 x 5)
2 Tỷ 850 Triệu
190 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
15 m²(3 x 5)
2 Tỷ 850 Triệu
190 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
38.3 m²(3.5 x 11)
4,5 Tỷ
117 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai