Bán nhà hẻm 751/25A Hồng Bàng Phường Bình Tiên Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
18 m²(3.6 x 5.3)
2 Tỷ 780 Triệu
154 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Hồng Bàng phường Bình Tiên | 158 triệu/m² | 54 triệu/m² - 302 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hồng Bàng phường Bình Tiên | 181 triệu/m² | 148 triệu/m² - 206 triệu/m² |
Nhà phố
18 m²(3.6 x 5.3)
2 Tỷ 780 Triệu
154 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
17 m²(31 x 6)
3 Tỷ 930 Triệu
231 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
81 m²(3.5 x 23)
11,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
34 m²(3.5 x 10)
4 Tỷ 980 Triệu
146 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
34 m²(35 x 10)
4 Tỷ 980 Triệu
146 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
17 m²(3.1 x 6)
3 Tỷ 930 Triệu
231 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
71 m²(4.1 x 18)
15 Tỷ
211 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
19 m²(3 x 6.2)
3 Tỷ 480 Triệu
183 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
51 m²(4 x 13)
5,5 Tỷ
108 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
66 m²(4.1 x 16)
8,2 Tỷ
124 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
66 m²(4.1 x 16)
8,2 Tỷ
124 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
71 m²(4.1 x 18)
15 Tỷ
211 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
71 m²(4.1 x 18)
15 Tỷ
211 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
175 m²(18.5 x 9.5)
9,5 Tỷ
54.3 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
71 m²(4.1 x 18)
16,5 Tỷ
232 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
42.5 m²(5 x 8.5)
3,1 Tỷ
72.9 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
86 m²(9 x 10)
26 Tỷ
302 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
49 m²(4.1 x 14)
5,6 Tỷ
114 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
52 m²(4.5 x 12.5)
7,3 Tỷ
140 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
16,5 Tỷ
206 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hồng Bàng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai