Bán nhà hẻm 103/1E Văn Thân Phường Bình Tiên Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
44 m²(3 x 15)
5 Tỷ 580 Triệu
127 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Văn Thân phường Bình Tiên | 113 triệu/m² | 61 triệu/m² - 194 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Văn Thân phường Bình Tiên | 162 triệu/m² | 106 triệu/m² - 225 triệu/m² |
Nhà phố
44 m²(3 x 15)
5 Tỷ 580 Triệu
127 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Văn Thân
Nhà phố
44 m²(3 x 15)
5 Tỷ 580 Triệu
127 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Văn Thân
Nhà phố
98 m²(3.2 x 18.5)
9,8 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Văn Thân
Nhà phố
66 m²(9.2 x 7.7)
5 Tỷ
75.8 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Văn Thân
Nhà phố
57 m²(5 x 12)
6,6 Tỷ
116 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Văn Thân
Nhà phố
22 m²(4 x 55)
3,3 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Văn Thân
Nhà phố
58 m²(3 x 20)
4,5 Tỷ
77.6 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Văn Thân
Nhà phố
28 m²(3 x 12)
4,8 Tỷ
171 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Văn Thân
Nhà phố
22 m²(4 x 5.5)
3,2 Tỷ
145 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Văn Thân
Nhà phố
105 m²(7 x 15)
7,4 Tỷ
70.5 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Văn Thân
Nhà phố
48 m²(4.9 x 12)
6,6 Tỷ
138 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Văn Thân
Nhà phố
21 m²(2.3 x 10)
2 Tỷ 350 Triệu
112 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Văn Thân
Nhà phố
27 m²(3.1 x 9)
3 Tỷ 180 Triệu
118 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Văn Thân
Nhà phố
27 m²(3.1 x 9)
3 Tỷ 180 Triệu
118 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Văn Thân
Nhà phố
27 m²(3 x 9)
3 Tỷ 180 Triệu
118 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Văn Thân
Nhà phố
34 m²(3.4 x 9)
3 Tỷ 450 Triệu
101 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Văn Thân
Nhà phố
50 m²(3.8 x 13)
8,2 Tỷ
164 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Văn Thân
Nhà phố
69 m²(4.5 x 15)
5,3 Tỷ
76.8 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Văn Thân
Nhà phố
79.1 m²(3.8 x 21)
11,5 Tỷ
145 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Văn Thân
Nhà phố
33 m²(3.3 x 10)
2,8 Tỷ
84.8 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Văn Thân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai