Bán nhà hẻm 22/2/25 Đường số 21 Phường Thông Tây Hội Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
37 m²(4 x 10)
6 Tỷ 690 Triệu
181 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 21
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thông Tây Hội
Đường số
21
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường số 21 phường Thông Tây Hội | 121 triệu/m² | 63 triệu/m² - 202 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường số 21 phường Thông Tây Hội | 207 triệu/m² | 182 triệu/m² - 241 triệu/m² |
Nhà phố
37 m²(4 x 10)
6 Tỷ 690 Triệu
181 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 21
Nhà phố
94 m²(6 x 18)
18 Tỷ 950 Triệu
202 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 21
Nhà phố
45 m²(9.5 x 4.8)
5 Tỷ 530 Triệu
123 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 21
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
7,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 21
Nhà phố
34 m²(2.2 x 14.3)
4,5 Tỷ
132 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 21
Nhà phố
37 m²(4 x 10)
6 Tỷ 680 Triệu
181 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 21
Nhà phố
44 m²(44 x 114)
7,7 Tỷ
175 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 21
Nhà phố
44 m²(44 x 114)
7,7 Tỷ
175 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 21
Nhà phố
45 m²(4.8 x 9.5)
5 Tỷ 530 Triệu
123 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 21
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
8,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 21
Nhà phố
84 m²(4 x 21)
6 Tỷ 880 Triệu
81.9 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 21
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
7 Tỷ 550 Triệu
126 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 21
Nhà phố
42 m²(35 x 14)
5 Tỷ 880 Triệu
140 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 21
Nhà phố
33 m²(2.1 x 13)
4,5 Tỷ
136 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 21
Nhà phố
42 m²(35 x 14)
5 Tỷ 880 Triệu
140 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 21
Nhà phố
42 m²(3.5 x 14)
6 Tỷ 380 Triệu
152 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 21
Nhà phố
83 m²(41 x 213)
6 Tỷ 380 Triệu
76.9 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 21
Nhà phố
120 m²(8 x 7)
10,9 Tỷ
90.8 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 21
Nhà phố
26 m²(3.3 x 11)
3 Tỷ 980 Triệu
153 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 21
Nhà phố
40.6 m²(3 x 14)
3 Tỷ
73.9 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 21
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai