Bán nhà hẻm 434/32/6 TỔNG GIẢM 1T Phạm Văn Chiêu Phường Thông Tây Hội Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
76 m²(4.2 x 19)
11,6 Tỷ
153 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Phạm Văn Chiêu phường Thông Tây Hội | 128 triệu/m² | 10 triệu/m² - 218 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phạm Văn Chiêu phường Thông Tây Hội | 183 triệu/m² | 119 triệu/m² - 318 triệu/m² |
Nhà phố
76 m²(4.2 x 19)
11,6 Tỷ
153 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
44 m²(4 x 11)
5 Tỷ 850 Triệu
133 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
34 m²(5 x 7)
5 Tỷ 980 Triệu
176 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
85 m²(5.7 x 14.6)
6 Tỷ 850 Triệu
80.6 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
78 m²(5 x 15.4)
9,2 Tỷ
118 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
8,5 Tỷ
133 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
92 m²(3 x 26)
15,8 Tỷ
172 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
76 m²(4.2 x 19)
12,6 Tỷ
166 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
87 m²(4.1 x 22)
15,8 Tỷ
182 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
87 m²(4.1 x 22)
15,8 Tỷ
182 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
102 m²(4.5 x 23)
11,8 Tỷ
116 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
3 Tỷ 950 Triệu
110 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
44 m²(4 x 11)
5 Tỷ 850 Triệu
133 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
45 m²(4 x 115)
6 Tỷ 990 Triệu
155 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
28 m²(35 x 9)
4 Tỷ 450 Triệu
159 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
5 Tỷ 650 Triệu
101 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
49 m²(35 x 16)
8 Tỷ 860 Triệu
181 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
564 m²(4 x 14)
5 Tỷ 650 Triệu
10 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
40 m²(4 x 122)
5 Tỷ 980 Triệu
150 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
40 m²(4 x 12)
5 Tỷ 980 Triệu
150 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai